Forum A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn 12A2 Phú Bài

Thống kê bài viết
Bài mới
Tác giả
Thời gian
kaka
những chuyện vui
WA ĐỘC
de thuong wa
Ma day ma day
Báo động đỏ
Năm 2012 có đáng sợ?
[Hot] Heo đẻ ra 8 người
Một vài cái hình vui
TÁC PHÂM 1

16/9/2011, 8:49 am
16/9/2011, 8:48 am
16/9/2011, 8:43 am
16/9/2011, 8:40 am
12/9/2011, 1:36 pm
8/7/2011, 1:12 pm
6/7/2011, 11:27 pm
25/6/2011, 10:24 am
24/6/2011, 9:39 pm
18/6/2011, 9:27 am

You are not connected. Please login or register

ví dụ ta yêu nhau

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Trắng ví dụ ta yêu nhau 18/5/2010, 5:31 pm

Sunning25

Sunning25
Rìu bạc đôi
Rìu bạc đôi

ví dụ ta yêu nhau Mb_1183026430 ví dụ ta yêu nhau 86Ví dụ anh là người yêu của em

Uh, nếu anh là người yêu của em thì tuần nào em cũng bắt anh dẫn em đi chơi, đi coi những cảnh đẹp của Vancouver mình. Anh sẽ phải đưa em đi shopping và đứng ngoài chờ không mệt mỏi ^^. Em sẽ bắt anh vác đồ cho em mà không được than vãn một tiếng. Chúng ta sẽ đi coi phim, đi ăn bắp, đi uống Bubble Tea (anh phải nhớ là em thích uống Bubble Tea Coconut ), nhiều nhiều nữa. Uh, nếu anh là người yêu của em thì ngày nào anh cũng phải gọi điện cho em, hỏi thăm một ngày bình thường của em như thế nào. Anh cũng phải thỉnh thoảng đến đón em ở trường nè. Em thích một ngày tuyết rơi, em bước ra khỏi cổng trường có anh đứng đó chờ, thắt lại chiếc khăn hồng giùm em và mang cho em một đôi khăn tay cũng màu hồng. Lúc đó em sẽ vui lắm. Em cũng sẽ hạnh phúc cười khi ai đó hỏi em anh có phải bạn trai của em.

Ví dụ em là người yêu của anh

Uh, nếu em là người yêu của anh thì em sẽ coi dự báo thời tiết hằng ngày để nhắc anh mai tuyết rơi, anh nhớ mặc đồ cho ấm, nếu trời mưa, anh nhớ mang ô. Em cũng sẽ gọi điện chúc anh may mắn trước khi anh đi thi. Em cũng sẽ tự mình làm lấy một đống thiếp rồi tặng cho anh chẳng vào một dịp gì. Lúc đó anh không được chê đâu đấy, dù anh biết thừa là em không có hoa tay mà >.<. Em sẽ thực hiện một đống dự định đầy lãng mạn mà hàng đêm em vẫn nằm nghĩ ra. Vào sinh nhật của anh, em sẽ rủ cả hội tổ chức để anh bất ngờ mà. Lúc đó em sẽ tập hát cái Happy Birthday bằng một thứ tiếng mà chỉ có trời hiểu, anh hiểu...em không hiểu. Nó nghe thật quái lạ anh nhỉ? (À không, nó đâu có quái lạ với anh, với em thôi) Em cũng sẽ đi lục tìm cả cái Vancouver này để tìm ra một đĩa hát mà anh yêu thích (mặc dù em chẳng hâm mộ gì cái chàng ca sĩ dở hơi ấy).

2Trắng Re: ví dụ ta yêu nhau 19/5/2010, 9:47 am

[P]hantom

[P]hantom
Rồng trắng
Rồng trắng

Không có ví dụ chi hết áh, đợi đến lúc có người yêu rồi sẽ hiểu thôi chứ ví dụ suông làm gì Suy tư

3Trắng Re: ví dụ ta yêu nhau 14/6/2010, 7:31 pm

Gia Cát Dự

Gia Cát Dự
Rìu chiến chấm
Rìu chiến chấm

đây gọi là giai đoạn 1 của bệnh tâm thần hay còn gọi là giai đoạn hoan tưởng.

4Trắng Re: ví dụ ta yêu nhau 15/6/2010, 3:15 pm

PrinceBongdem

PrinceBongdem
Rìu vàng đôi
Rìu vàng đôi

Hix hi vọng con thi ra dg hok tự nhận là dân Thuỷ Tân

5Trắng Re: ví dụ ta yêu nhau 5/2/2011, 2:52 pm

Gia Cát Dự

Gia Cát Dự
Rìu chiến chấm
Rìu chiến chấm

mẹ nó ko ngờ có ngày tao cũng bj điên